Æfingatafla handknattleiksdeildar 2020-2021

Æfingatafla handknattleiksdeildar 2020-2021

Yfirþjálfari er Elías Már Halldórsson, elli@hk.is - S: 896-2042

Yfirþjálfari svarar fyrirspurnum í gegnum síma, tölvupóst og Sportabler.

​Æfingataflan er fyrir veturinn 2020-2021 og tekur gildi mánudaginn 31.ágúst 2020.

​​HK áskilur sér rétt til að breyta æfingatöflu ef þörf krefur.

 

3.flokkur karla (2002-2004)

Þjálfari: Vilhelm Gauti Bergsveinsson

Mánudaga 19.30-21.00

Þriðjudaga 18.00-19.30

Miðvikudaga 19.30-21.00

Laugardaga 12.30-14.00

3.flokkur kvenna (2002-2004)

Þjálfari: Leifur Óskarsson

Þriðjudaga 19.30-21.00*

Miðvikudaga 18.00-21.00

Föstudaga 18.30-20.00

Laugardaga 12.30-14.00

Æfingar sem eru merktar með* fara fram í Digranesi.

4.flokkur karla (2005-2006)

Þjálfari: Óskar Jón Guðmundsson

Þriðjudaga 19.30-20.30

Miðvikudaga 17.00-18.30*

Fimmtudaga 19:30-20:30

Föstudaga 18.30-20.00

Æfingar sem eru merktar með* fara fram í Digranesi.

4.flokkur kvenna (2005-2006)

Þjálfari: Karl Kristján Benedikstsson

Mánudaga 19.30-21.00

Þriðjudaga 18.00-19.30*

Miðvikudaga 18.30-20.30*

Föstudaga 15.00-17.00

Laugardaga 14.00-15.30 báðir salir

Æfingar sem eru merktar með* fara fram í Digranesi.

5.flokkur karla eldri (2007)

Þjálfari: Ólafur Víðir Ólafsson

Mánudaga 17.00-18.00*

Miðvikudaga 16.30-18.00

Fimmtudaga 17.00-18.00

Laugardaga 10.00-11.00

Æfingar sem eru merktar með* fara fram í Digranesi.

5.flokkur karla yngri (2008)

Þjálfari: Óskar Jón Guðmundsson

Þriðjudaga 15.00-16.00

Fimmtudaga 15.00-16.00

Föstudaga 17.00-18.00*

Laugardaga 12.00-13.00*

Æfingar sem eru merktar með* fara fram í Digranesi.

5.flokkur kvenna eldri (2007)

Þjálfari: Stefán Andri Stefánsson

Mánudaga 17.00-18.00

Fimmtudaga 18.00-19.00*

Föstudaga 15.00-16.00

Laugardaga 10.00-11.00

Æfingar sem eru merktar með* fara fram í Digranesi.

5.flokkur kvenna yngri (2008)

Þjálfari: Stefán Þórarinsson

Mánudaga 15.00-16.00

Þriðjudaga 17.00-18.00*

Fimmtudaga 17.00-18.00*

Föstudaga 16.00-17.00

Æfingar sem eru merktar með* fara fram í Digranesi.

6.flokkur karla Kór (2009-2010)

Þjálfari: Rúnar Kristjánsson

Þriðjudaga 17.00-18.00

Miðvikudaga 17.00-18.00

Fimmtudaga 17.00-18.00

Laugardaga 14.00-15.00*

Æfingar sem eru merktar með* fara fram í Digranesi.

6.flokkur karla Digranes (2009-2010)

Þjálfarar: Rúnar Kristjánsson

Þriðjudaga 16.00-17.00

Fimmtudaga 16.00-17.00

Föstudaga 16.00-17.00

Laugardaga 14.00-15.00

6.flokkur kvenna Kór (2009-2010)

Þjálfari: Elías Már Halldórsson (tímabundið)

Þriðjudaga 15.00-16.00

Miðvikudaga 16.00-17.00

Fimmtudaga 15.00-16.00

Laugardaga 13.00-14.00*

Æfingar sem eru merktar með* fara fram í Digranesi.

6.flokkur kvenna Digranes (2009-2010)

Þjálfari: Kara Rún Árnadóttir

Mánudaga 16.00-17.00

Miðvikudaga 16.00-17.00

Föstudaga 15.00-16.00

Laugardaga 13.00-14.00

7.flokkur karla Kór (2011-2012)

Þjálfari: Hafdís Ebba Guðjónsdóttir

Mánudaga 15.00-16.00

Miðvikudaga 15.00-16.00

Laugardaga 10.00-11.00*

Æfingar sem eru merktar með* fara fram í Digranesi.

7.flokkur karla Digranes (2011-2012)

Þjálfari: Andrés Wolanczyk

Mánudaga 15.00-16.00

Miðvikudaga 15.00-16.00

Laugardaga 10.00-11.00

7.flokkur kvenna Kór (2011-2012)

Þjálfari: Alexandra Líf Arnarsdóttir

Mánudaga 16.00-17.00

Miðvikudaga 15.00-16.00

Laugardaga 11.00-12.00*

Æfingar sem eru merktar með* fara fram í Digranesi.

7.flokkur kvenna Digranes (2011-2012)

Þjálfari: Óskar Jón Guðmundsson

Mánudaga 15.00-16.00

Miðvikudaga 15.00-16.00

Laugardaga 11.00-12.00

7.flokkur karla og kvenna Kársnes (2011-2012)

Þjálfari: Davíð Elí Heimisson

Þriðjudaga 16.00-17.00

Föstudaga 16.00-17.00

Laugardaga 11.00-12.00*

Æfingar sem eru merktar með* fara fram í Digranesi.

8.flokkur karla og kvenna Kór (2013-2014)

Þjálfari: Dóra Sif Egilsdóttir

Þriðjudaga 16.00-17.00

Fimmtudaga 16.00-17.00

8.flokkur karla og kvenna Digranes (2013-2014)

Þjálfarar: Ingibjörg Guðmundsdóttir

Þriðjudaga 15.00-16.00

Fimmtudaga 15.00-16.00

8.flokkur karla og kvenna Kársnes (2013-2014)

Þjálfari: Davíð Elí Heimisson

Þriðjudaga 16.00-17.00

Föstudaga 16.00-17.00

9.flokkur karla og kvenna Kór (2015-2016)

Þjálfari: Elías Már Halldórsson(tímabundið)

Þriðjudaga 17.00-17.45

Markmenn - Kór

Þjálfari: Davíð Svansson

Mán 16.00-18.00