Æfingatafla handknattleiksdeildar 2019-2020

Æfingatafla handknattleiksdeildar 2019-2020

Yfirþjálfari er Elías Már Halldórsson, elli@hk.is - S: 896-2042

Yfirþjálfari svarar fyrirspurnum í gegnum síma, tölvupóst og Sportabler.

​Æfingataflan er fyrir veturinn 2019 - 2020 og tekur gildi mánudaginn 2.september 2019.

​​HK áskilur sér rétt til að breyta æfingatöflu ef þörf krefur.

 

3.flokkur karla (2001-2003)

Þjálfari: Konráð Olavsson

Þriðjudaga 19.30-21.00*

Miðvikudaga 19.30-21.00

Föstudaga 18.30-20.00

Laugardaga 11.30-13.00

Æfingar sem eru merktar með* fara fram í Digranesi.

3.flokkur kvenna (2001-2003)

Þjálfari: Leifur Óskarsson

Mánudaga 17.00-18.00*

Þriðjudaga 17.00-18.00

Miðvikudaga 19.30-21.00

Föstudaga 19.30-21.00

Laugardaga 12.30-14.00

Æfingar sem eru merktar með* fara fram í Digranesi.

4.flokkur karla (2004-2005)

Þjálfari: Alexander Arnarsson

Mánudaga 18.00-20.00

Þriðjudaga 18.00-19.30

Miðvikudaga 19.30-21.00*

Föstudaga 18.30-19.30

Æfingar sem eru merktar með* fara fram í Digranesi.

4.flokkur kvenna (2004-2005)

Þjálfari: Karl Kristján Benedikstsson

Mánudagar 18.30-20.30

Þriðjudagar 18.00-19.30*

Miðvikudagar 18.00-19.30*

Fimmtudagur 17.00-18.00 báðir salir

Föstudagur 15.00-17.00

Laugardagur 14.00-15.00 báðir salir

Æfingar sem eru merktar með* fara fram í Digranesi.

5.flokkur karla eldri (2006)

Þjálfari: Baldvin Fróði Hauksson

Þriðjudaga 16.00-17.00

Fimmtudaga 16.00-17.00

Föstudaga 18.00-19.00*

Laugardaga 15.00-16.00*

Æfingar sem eru merktar með* fara fram í Digranesi.

5.flokkur karla yngri (2007)

Þjálfari: Baldvin Fróði Hauksson

Þriðjudagur 15.00-16.00

Fimmtudagur 16.00-17.00

Föstudagur 17.00-18.00*

Laugardagur 14.00-15.00*

Æfingar sem eru merktar með* fara fram í Digranesi.

5.flokkur kvenna eldri (2006)

Þjálfari: Stefán Andri Stefánsson

Mánudagur 17.00-18.00

Miðvikudaga 17.00-18.00*

Föstudagar 15.00-16.00

Laugardagar 10.00-11.00

Æfingar sem eru merktar með* fara fram í Digranesi.

5.flokkur kvenna yngri (2007)

Þjálfari: Elías Már Halldórsson (tímabundið)

Mánudagur 15.00-16.00

Þriðjudagur 16.00-17.00*

Miðvikudagur 16.00-17.00

Fimmtudagur 16.00-17.00*

Æfingar sem eru merktar með* fara fram í Digranesi.

6.flokkur karla Kór (2008-2009)

Þjálfari: Grétar Áki Andersen

Þriðjudaga 17.00-18.00

Miðvikudaga 17.00-18.00

Fimmtudaga 15.00-16.00

Laugardaga 12.00-13.00*

Æfingar sem eru merktar með* fara fram í Digranesi.

6.flokkur karla Digranes (2008-2009)

Þjálfarar: Ágúst Ingi Óskarsson og Kristján Ottó Hjálmsson

Mánudaga 15.00-16.00

Miðvikudaga 15.00-16.00

Föstudaga 15.00-16.00

Laugardaga 12.00-13.00

6.flokkur kvenna Kór (2008-2009)

Þjálfari: Elías Már Halldórsson (tímabundið)

Þriðjudaga 15.00-16.00

Miðvikudaga 15.00-16.00

Fimmtudaga 15.00-16.00

Laugardaga 13.00-14.00*

Æfingar sem eru merktar með* fara fram í Digranesi.

6.flokkur kvenna Digranes (2008-2009)

Þjálfari: Kara Rún Árnadóttir

Þriðjudaga 17.00-18.00

Fimmtudaga 17.00-18.00

Föstudaga 16.00-17.00

Laugardaga 13.00-14.00

7.flokkur karla Kór (2010-2011)

Þjálfari: Hafdís Ebba Guðjónsdóttir

Mánudaga 15.00-16.00

Miðvikudaga 15.00-16.00

Laugardaga 11.00-12.00*

Æfingar sem eru merktar með* fara fram í Digranesi.

7.flokkur karla Digranes (2010-2011)

Þjálfari: Andrés Wolanczyk

Mánudaga 16.00-17.00

Miðvikudaga 16.00-17.00

Laugardaga 11.00-12.00

7.flokkur kvenna Kór (2010-2011)

Þjálfari: Elva Arinbjarnar

Mánudaga 16.00-17.00

Miðvikudaga 16.00-17.00

Laugardaga 10.00-11.00*

Æfingar sem eru merktar með* fara fram í Digranesi.

7.flokkur kvenna Digranes (2010-2011)

Þjálfari: Sigríður Hauksdóttir

Mánudaga 16.00-17.00

Miðvikudaga 16.00-17.00

Laugardaga 10.00-11.00

7.flokkur karla og kvenna Kárnes (2010-2011)

Þjálfari: Felix Már Kjartansson

Þriðjudaga 17.00-18.00

Föstudaga 17.00-18.00

Laugardaga 11.00-12.00*

Æfingar sem eru merktar með* fara fram í Digranesi.

7.flokkur karla og kvenna Lindir (2010-2011)

Þjálfari: Ólafur Víðir Ólafsson

Þriðjudaga 17.00-18.00

Fimmtudaga 17.00-18.00

Laugardaga 11.00-12.00*

Æfingar sem eru merktar með* fara fram í Digranesi.

 8.flokkur karla og kvenna Kór (2012-2013)

Þjálfari: Hanna Bára Kristinsdóttir

Þriðjudaga 16.00-17.00

Föstudaga 16.00-17.00

Æfingar sem eru merktar með* fara fram í Digranesi.

8.flokkur karla og kvenna Digranes (2012-2013)

Þjálfarar: Ingibjörg Guðmundsdóttir

Þriðjudaga 15.00-16.00

Fimmtudaga 15.00-16.00

8.flokkur karla og kvenna Kárnes (2012-2013)

Þjálfari: Davíð Elí Heimisson

Þriðjudaga 16.00-17.00

Föstudaga 16.00-17.00

8.flokkur karla og kvenna Lindir (2012-2013)

Þjálfari: Elva Arinbjarnar

Þriðjudaga 16.00-17.00

Fimmtudaga 16.00-17.00